Videokeman
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (2 votes, average: 5.00 stars)
Loading...

Bakit Ikaw Pa – Migz Haleco Lyrics
VIDEOKEMAN 00:00


Lyrics of Bakit Ikaw Pa – Migz Haleco

ni minsan
di ko lubos na inisip
kung bakit ganyan ka na
kahit kailan
di mo man lang nasabi
kung bakit mo to nagawa

Refrain:
Dahil sayo
ako’y di na
magmamahal muli
Dahil sayo
ako’y nahihirapang
bumangon muli

Chorus:

Sana ngayo’y magbago ka na
sana ngayo’y wala ng magpaasa
Bakit? bakit pa kita nakilala?
Sabi nila’y nagsisi ka na
Ngunit ngayon ka lang natauhan
Bakit? bakit pa kita nakilala?
eh bakit nga ba?

ni minsan
di ko sayo pinaisip
na ako ay nasasaktan
ngayon ako’y
nanginginig na sa galit
hindi mo pa rin alam

Refrain:
Dahil sayo
ako’y ako’y wala nang
ganang manlandi
Dahil sayo
ako’y nagmumukmok
tuwing gabi

Chorus:
Sana ngayo’y magbago ka na
sana ngayo’y wala ng magpaasa
Bakit? bakit pa kita nakilala?
Sabi nila’y nagsisi ka na
Ngunit ngayon ka lang natauhan
Bakit? bakit pa kita nakilala?
eh bakit? bakit ba kita nakilala

Bridge:
eh bakit kailangan pang magkandarapa para sayo
marami, marami pa diyan
marami pang taong hihigit pa sayo
pero bakit ako nagkakaganto

Chorus:
Sana ngayo’y magbago ka na
sana ngayo’y wala ng magpaasa
Bakit? bakit pa kita nakilala?
Sabi nila’y tumigil ka na
Ngunit ngayon mo lang naisipan
Bakit? bakit pa ko naniwala?
Ngunit bakit? bakit pa kita nakilala?
Bakit pa kita nakilala?